Monday, June 18, 2012

MASHAMBULIZI ZAIDI HUKO AFGOYE


"MLIPUAJI WA KUJITOA MUHANGA ALIKUWA AKIJARIBU KUENDESHA BASI DOGO LILILOJAA MABOMU NA KUWAPITA WALINZI, LAKINI WALIMLAZIMISHA KUSIMAMA KABLA YA KUMFYATULIA RISASI. NA GHAFLA AKALIPUKA NA ASKARI WAWILI WALIUAWA NA RAIA WATATU KUJERUHIWA," AFISA USALAMA MOHAMED LIBAN ALIIAMBIA AFP.



"SHAMBULIO HILO LILIZIMWA KWA VILE MLIPUAJI BOMU HAKUMUDU KUINGIA KAMBINI," ALISEMA.
KAMBI YA KIJESHI YA AFGOYE IKO KAMA KILOMITA 30 KUTOKA MOGADISHU.
MSEMAJI WA AL-SHABAAB SHEIKH ALI MOHAMUD RAGE ALIDAI KUHUSIKA NA SHAMBULIO HILO KATIKA TAARIFA YA REDIO ANDALUSI INYOWAUNGA MKONO AL-SHABAAB, NA KUTISHIA MASHAMBULIZI ZAIDI HUKO AFGOYE, KWA MUJIBU WA MTANDAO WA HABARI WA KULMIYE NEWS NETWORK WA SOMALIA.
MAJESHI YA SOMALIA NA UMOJA WA AFRIKA HIVI KARIBUNI YALIUTEKA MJI WA AFGOYE KUTOKA UDHIBITI WA AL-SHABAAB. RAISI WA SOMALIA SHEIKH SHARIF SHEIKH AHMED ALIITEMBELEA AFGOYE MAPEMA WIKI HII ILI KUKUTANA NA MAAFISA WA ENEO HILO, VIONGOZI WA KIKABILA NA WA KIDINI NA KUJADILIANA NAO NJIA ZA KUIMARISHA USALAMA NA KUHAKIKISHA USALAMA WA RAIA.

No comments:

Post a Comment